Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share|
Tiêuđề

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương P_top110

[Thành viên]

kids_qv
Admin
kids_qv

Status:

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 295
Money Money : 646
Được Cảm ơn Được Cảm ơn : 23
Ngày Sinh : Ngày Sinh : : 06/08/1989
Gia Nhập: Gia Nhập: : 09/04/2010
Age Age : 34
Đến từ Đến từ : Thừa Thiên Huế

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương P_bott11
Bài gửiTiêu đề: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySat Aug 14, 2010 7:17 pm

https://bq43.4umer.com

Xin chào các bạn đang đến với
TỔNG ĐÀI YÊU THƯƠNG

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Xsgs_13022-1[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương ThumbnailSizeOriginaspx[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Xsgs_13022-1

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Tr
Trong cuộc sống, có đôi lúc :

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương B26809b1 Bạn gặp khó khăn, và cần sự chia sẻ …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương B26809b1 Bạn vấp ngã, đau khổ, và cần sự cảm thông …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương B26809b1 Bạn muốn nói lời xin lỗi …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương B26809b1 Bạn cần gửi lời cảm ơn …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương B26809b1Hay đơn giản là chỉ muốn gửi đến người đó lời chúc, điều ước ngọt ngào nhất.

Hãy để Tổng đài yêu thương là chiếc cầu để kết nối những yêu thương, chia sẻ của những trái tim đến gần nhau hơn.
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương 7

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Icecream-2 Hôm nay chợt bạn sực nhớ ra hôm wa là sinh nhật của nhỏ bạn thân, thế mà vòng xoáy học tập, thi cử đã khiến bạn vô tình quên mất… Làm sao để nói lời xin lỗi đây
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Icecream-2 Một người bạn trong lớp vừa vấp ngã trong chuyện tình cảm, bạn ấy thật buồn và đau khổ, bạn muốn đến bên để động viên, an ủi, và chia sẻ. Nhưng sao thấy mình lúng túng wá ….

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Icecream-2 Bạn nhận được từ một người bạn một cuốn sách bạn rất thích nhưng tìm bao lâu nay không thấy. Bạn muốn gửi lời cám ơn. Nhưng bạn đang giận người ta …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Icecream-2 Khi bạn yêu thương một ai đó, bạn muốn nói với họ ngàn lời yêu thương

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương 23

Hãy để Tổng đài yêu thương chuyển những lời ngọt ngào đó giúp bạn nha.!

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Heart_pin Mỗi một reply của các bạn, là “tin nhắn” gửi tới một ai đó. Có thể là gia đình, bạn bè, người thân, người í, hay bất cứ ai …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Heart_pin Mỗi reply của các bạn, là một tâm sự cần sự chia sẻ, và cảm thông …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Heart_pin Mỗi reply của các bạn, là một lời động viên, an ủi …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Heart_pin Mỗi reply của các bạn, là những con chữ gói gọn nhưng đầy ắp yêu thương

Thật vui biết bao, khi mỗi ngày ghé Tổng đài yêu thương, bạn nhận được một tin nhắn từ ai đó. Để cuộc sống mỗi ngày thêm vui …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Bunnycart2 Hãy đến với Tổng đài yêu thương để tự tin nói lời yêu thương …
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Bunnycart2 Hãy đến với Tổng đài yêu thương để bày tỏ ngôn ngữ của trái tim …
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Bunnycart2 Hãy đến với Tổng đài yêu thương để chấp cánh cho những tình bạn …
[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Bunnycart2 Hãy đến với Tổng đài yêu thương để bày tỏ nỗi lòng không thể gọi tên …

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Valentine121 Mang nụ cười tới một ai đó, không gì dễ hơn khi đến với Tổng đài yêu thương

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Valentine121 Sưởi ấm trái tim của một ai đó, không gì đơn giản bằng đến với Tổng đài yêu thương

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương TDYT

Tổng đài yêu thươngNgọt ngào như vòng tay âu yếm

Tổng đài yêu thươngThay lời muốn nói

Tổng đài yêu thương Kết nối những khoảng cách

Tổng đài yêu thương Bí mật của hạnh phúc

Tổng đài yêu thương - Chở tình thương yêu ...

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Z79583239[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Z15055681[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Z79583236

P/S:hãy viết những gì bạn đang nghĩ,đang muốn nói ra,đừng giữ mãi trong lòng vì như thế rất mệt mỏi,những suy tư,lo lắng ...hãy nói ra nhẹ nhàng hơn...amen...
samhoi samhoi samhoi

Chữ ký của kids_qv

Hãy cảm ơn bài viết của kids_qv bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm

[Thành viên]

mituot
Heo Con
mituot

Status:

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 6
Money Money : 6
Được Cảm ơn Được Cảm ơn : 0
Ngày Sinh : Ngày Sinh : : 09/08/1991
Gia Nhập: Gia Nhập: : 15/08/2010
Age Age : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySun Aug 15, 2010 5:52 am

tổng đài yêu thương?????nếu là tôi,thà rằng nhận lấy những lời vụng về chân thật còn hơn những lời ngọt ngào giả tạo. Smile Smile

Chữ ký của mituot

Hãy cảm ơn bài viết của mituot bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

mituot
Heo Con
mituot

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySun Aug 15, 2010 5:54 am

tổng đài yêu thương?????nếu là tôi,thà rằng nhận lấy những lời vụng về chân thật còn hơn những lời ngọt ngào giả tạo. Smile Smile

Chữ ký của mituot

[Thành viên]

kids_qv
Admin
kids_qv

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySun Aug 15, 2010 7:32 am

mituot đã viết:

Ừ , ai cũng muốn thế rồi , nhưng đôi khi cũng cần những lời động viên , sẽ chia an úi chứ . Bạn bè thật sự không có những từ " ngọt ngào giả tạo " . "ngọt ngào giả tạo "???????

Chữ ký của kids_qv

[Thành viên]

kids_qv
Admin
kids_qv

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySun Aug 15, 2010 7:39 am

Bé T à , " Không phải tất cả những người cười với ta đều là bạn , cũng không phải tất cả những người làm ta buồn cũng đều là kẻ thù "

Không phải người nói nhiều với mình là tốt với mình , cũng không phải người nói ít với mình là không muốn làm bạn với mình , nhìn sâu vào mắt người đó bé T sẽ hiểu người đó thế nào với mình , với người khác thì không biết , nhưng với bé T thì rồi 1 ngày bé T sẽ nhận ra tất cả.....

À quên " hãy hiểu người mình đang nghĩ đang nghĩ gì Smile"

Chữ ký của kids_qv

[Thành viên]

mituot
Heo Con
mituot

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptyMon Aug 16, 2010 6:36 pm

Có lẻ những gì ... v nói là đúng!....t chưa hiểu hết những gì ... v nói. ...v cũngchưa hiểu hết ... t đâu.những gì ... t nói ở trên ko phair đang trách hay ám chỉ ai cả!...t chỉ góp ý cho mọi người là khi nói một lời yêu thương trước hết là sự chân thật xuất phát từ trài tim của mình còn đáng quý hơn....t xin lỗi.trong lớp chúng ta ...v là người hiểu ...t hơn ai hết nên ... t rất tin tưởng ...v.đừng suy nghĩ nữa...chúng ta cùng bắt đầu một ngày mới vui vẻ nhé!

Chữ ký của mituot

[Thành viên]

hoaxuyenchi
Heo rừng
hoaxuyenchi

Status:

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 52
Money Money : 61
Ngày Sinh : Ngày Sinh : : 01/10/1990
Gia Nhập: Gia Nhập: : 30/04/2010
Age Age : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptySat Aug 21, 2010 5:36 pm

Ui!tại mituot vào đây nói gì gì nên ko ai vào cả nè!"tổng đài yêu thương" là một bài viết rất hay mọi ng nên vào xem và nghĩ lại mình đi chứ.... Cổ Vũ

Chữ ký của hoaxuyenchi

Hãy cảm ơn bài viết của hoaxuyenchi bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

hoaxuyenchi
Heo rừng
hoaxuyenchi

Status:

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 52
Money Money : 61
Ngày Sinh : Ngày Sinh : : 01/10/1990
Gia Nhập: Gia Nhập: : 30/04/2010
Age Age : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương EmptyFri Aug 27, 2010 1:51 am

Thế là mồng 4 Thanh vào Đà Nẵng học rùi,T rất tiếc vì ko có cơ hội gặp Thanh trước khi vào học.nhưng như theo lời hứa của Thanh là khi nào lớp mình có dịp đi chơi thì Thanh sẽ ra Huế.nhất định Thanh phải giữ lời hứa đó.Thanh sợ lớp BQ43 sẽ quên Thanh nhưng chỉ cần trong lòng Thanh có lớp thì mọi người sẽ luônn ở bên Thanh.T có lời chúc muốn nói với Thanh trước khi Thanh vào ĐN nhưng ko cơ hội nên T sẽ viết vào đây khi nào Thanh nhớ đến lớp BQ thì Thanh sẽ đọc dc."Vào ĐN học tốt và vui vẻ hey!nhớ dành dc học bổng khao T thay lời lỗi hẹn khao đậu DH.Thanh đã hứa khi nào T buồn thì hãy nói chuyện với Thanh,t nhẩt định nhớ điều đó,lúc đó trách t phiền là muộn rùi đó.như Thanh đã nói "cuộc đời có rất nhiều thay đổi,hi vọng rằng tình bạn chúng ta sẽ ko thay đổi"t tin là như vậy và hơn thế nó còn vươn lên một tầm cao mới và bền vững hơn của tình bạn.Và chỉ có ở tình bạn mới có" Cổ Vũ

Chữ ký của hoaxuyenchi

Hãy cảm ơn bài viết của hoaxuyenchi bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương [Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương Empty

Chữ ký của Sponsored content

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

[Kết Nối] Tổng Đài Yêu Thương

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.